CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ถามแฟนๆ Bobbi Brown ค่ะ ว่าแปรงรุ่นนี้มีขายที่เมืองไทยหรือยังคะ(มีรูปประกอบด้วย)

ไปดูในเวบมาน่ะคะ

พอดีกำลังเก็บเงินซื้อแปรง Bobbi Brown อยู่พอดี
    กำลังตัดสินใจว่าจะซื้อรุ่นไหนดีระหว่างรุ่น 3 ชิ้น กับ 6 ชิ้น

อัน3 ชิ้น ก็ดันไม่มีแปรงทาปาก
    จะซื้อแปรงทาปากอีกชิ้นแยกกัน ก็กลัวด้ามแปรงจะยาวกว่ากันจะเก็บในซองด้วยกันไม่ได้
    อยากเก็บง่ายพกพาได้ค่ะ

จะซื้อแบบ 6 ชิ้น ก้อมีครบเกินต้องการค่ะใช้งานไม่ครบทุกอันแน่ๆ

แล้ววันนี้ไม่รู้มีอะไรมาดลใจให้เข้าเวบ แล้วได้เจอของที่ต้องการพอดีเลย
    ชุดนี้ออกมาเป็น Limited Edition มีครบที่ต้องการเลย
    ทั้ง Face Blender,แปรงทาปาก,แปรงอายแชโดว์
    และแปรงอายไลเนอร์
    แล้วข้างในเป็นสีชมพูด้วยน่ารัก น่ารัก อยากได้มากๆ

โห พิมพ์มายาวมากเลย มีคำถามดังนี้ค่ะ

1.มีใครเห็นที่เคาเตอร์ในเมืองไทยมีมาขายแล้วก็บอกกันบ้างนะคะจะรีบไปซื้อกลัวหมด แล้วถ้ามีราคาเท่าไหร่คะ ในเวบบอกไว้ 50$

2.Face Blender นี่ใช้เป็นแปรงปัดแก้มได้ไหมคะ

3.แล้วถ้าจะใช้แปรงปุ้มปุ้ย-Face Brush ปัดแก้มแล้วผลจะออกมาโอเคไหมคะ

ลืมบอกค่ะว่าแปรงชุดนี้ชื่อ "Pink Sugar Mini Brush Set" ค่ะ

ปล.ลักษณนามของแปรงคืออะไรคะ

จากคุณ : เจ้าเต่า - [ 9 ม.ค. 49 23:42:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป