CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เค้าน์เตอร์ไหนแต่งหน้าสวยๆบ้างคะ...

ต้องไปงานราตรีค่ะ กำลังหาที่แต่งหน้าอยู่เพื่อนๆแนะนำที่ไหนกันเป็นพิเศษบ้างมั้ยคะ อยากให้คืนนั้นออกมาดูดีหน่อยน่ะค่ะ ^^ ไปแต่งเค้านท์เตอร์ไหนดี แล้วต้องเป็นสมาชิกด้วยเปล่าบอกหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : Morning kiss - [ 10 ม.ค. 49 16:45:57 A:192.168.0.14 X:203.151.212.242 TicketID:105653 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป