CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

..อยู่ว่างๆ เลยเอาต่างหูมาอวดค่ะ...o_O

เรื่องของเรื่องคือ เห่อกล้องใหม่ด้วยค่ะ ไม่รู้จะถ่ายอะไร เลยถ่ายต่างหูเล่นซะเลย อิอิ

จำได้ว่า เคยมีกระทู้แบบนี้แล้ว และเราก็ชอบมาก คราวนี้มาตั้งเลียนแบบมั่งดีกว่า (แม้จะถ่ายรูปไม่ได้เรื่องก็ตาม ฮิฮิ)

ปล. ต่างหูเรามีไม่เยอะนะคะ แล้วก็แบบธรรมดาๆ อ่ะ อย่าเพิ่งเบื่อกันน๊า  

นกดื่มชา

ปล. มีใครในห้องนี้เคยบอกว่า ทรีตเมนต์ของวัตสันดีใช่ป่ะคะ เราจามาบอกว่า แชมพู ก็ดีด้วยอ่ะค่ะ (รุ่น spa นะ) ไม่น่าเชื่อเลย นึกว่าแชมพูจะห่วย แต่ช่างที่ไดร์บอกว่าผมไดร์ง่ายเหมือนตอนใช้แพนทีนเลยอ่ะ...เพื่อนๆ จาลองดูก็ได้มั่งก็ได้น๊า เป็นของถูกและดี อีกหนึ่งชิ้นค่ะ

จากคุณ : Pattsaya - [ 13 ม.ค. 49 00:42:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป