CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@@@@ใครได้อ่านคลีโอฉบับมกรามั้งค่ะ ที่เค้าบอกฉีดเพื่อให้หน้าเรียวขึ้น@@@@

พอดีไปอ่านกระทู้ที่บอกหน้า "อ้วน" อ่ะค่ะ แล้วมีคนโพสมาว่า ^^
    เราเห็นโฆษณาเรื่องฉีดคลายกล้ามเนื้อในหนังสือ CLEO ฉบับเดือนนี้(มกราคม)อะค่ะ เค้าบอกว่าเป็นวิธีที่สาวๆ เกาหลี แล้วก็ดาราไทยนิยมทำกัน ไม่ต้องพักฟื้น แล้วก็หน้าจะเรียวขึ้นตามธรรมชาติ เหมาะสำหรับคนหน้าเหลี่ยมหน้ากลมที่อยาก มีหน้ารูปไข่เรียวงามอะค่ะ
    คือ อยากทราบรายละเอียดอ่ะค่ะ ยังไม่ได้ซื้อหนังสือเลยอ่ะค่ะT^T เพื่อนๆที่ทราบรายละเอียด

หรือว่าเคยทำ รบกวนช่วยบอกทีนะค่ะ ^^

จากคุณ : ~น่ารักแล้วชักหยิ่ง~ - [ 13 ม.ค. 49 20:22:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป