CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ใครเก็บกระทู้ของคุณรำเพยเกี่ยวกับ คสอ. บริษัทเดียวกัน ราคาต่างกัน ช่วยเข้ามาหน่อยได้มั๊ยคะ เราต้องการใช้จริงๆ ค่ะ

ที่เกี่ยวกับบอกว่า เครื่องสำอางค์ต่างยี่ห้อแต่มาจากบ.เดียวกัน มีส่วนผสมเหมือนกัน แต่ราคาต่างกันมาก เช่น ลังโคม กับ เมย์บาลีน หรือ ลอรีอัล

นีเวีย กับ ยูเซอรีน ฯลฯ

ใครเก็บไว้ช่วยเข้ามาหน่อยได้มั๊ยคะ เราต้องการมากๆ จริงๆ ค่ะ คือเราต้องการเอาไปทำรายงานอ้ะค่ะ นะคะนะคะ ใครเก็บไว้ และสามารถเข้าได้บ้าง หรือ มี แหล่งข้อมูล หรือ เวบที่เคยโพสไวย้ ช่วยเราด้วยนะคะ

ขอบคุณ(ล่วงหน้า) มากๆ เลยนะคะ

** เครื่องสำอางค์หลอกเรารึเปล่าหว่า **
    http://topicstock.pantip.com/lumpini/topicstock/L2

แก้ไขเมื่อ 14 ม.ค. 49 16:29:52

จากคุณ : หมีอารักขา - [ 14 ม.ค. 49 16:08:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป