CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แฟนหน้าเป็นสิวค่ะ งอแงอยากใช้โฟมล้างหน้า origin สูตรรักษาสิว ใครเคยใช้บ้างคะ อยากรู้ว่าดีไหม ..

แฟนเป็นสิวน่ะค่ะ หาหมอแล้วก็ดีขึ้นนิดหน่อย ตอนนี้อยากเลิกหาหมอ กำลังหาโฟมล้างหน้าที่เหมาะกับคนเป็นสิว .. เล็งๆ origin หลอดขาว สูตรรักษาสิวไว้ มีใครพอจะมีข้อมูลบ้างไหมคะ ว่าดีไหม  ..

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Infinity_love - [ 14 ม.ค. 49 22:28:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป