CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ใครเคยใช้ skinfood บ้างค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

อยาบทราบว่าผลิตภัณฑ์ตัวไหนของเค้าใช้ดีบ้างหนะค่ะ...??? พอดีเพื่อนส่งเวปมาให้ดู พวก make up package เค้าน่ารักมากๆๆๆเลย ++ ชอบมาก ++พอดูไปเลื่อยๆก็รู้สึกว่าผลิตภัณฑ์เค้าเยอะมากเหมือนกัน ตั้งแต่หัวจรดเท้าเลยอ่ะดูน่าจะใช้ดีเพราะมาจากธรรมชาติ เลยกะว่ากลับเมืองไทยเดือนหน้าจะไปซื้อมาลองใช้และจะซื้อกลับไปฝากเพื่อด้วยหนะค่ะ  แล้วเค้ามีร้านอยู่ที่ไหนบ้างค่ะ...?????
       @ เพื่อนๆที่ใช้อยู่หรือพอจะทราบช่วยบอกทีนะค่ะ  ขอบคุณทุกๆคนล่วงหน้านะค่ะ @

จากคุณ : ไหมญี่ปุ่น - [ 15 ม.ค. 49 01:52:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป