CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ต้องการเลือด กรู๊ป เอ ด่วนค่ะ

วอนผู้มีเลือดกรู๊ป เอ ด่วนค่ะ
    เนื่องจากแม่ของเพื่อนท่านเป็น มะเร็ง เลยต้องใช้เลือดกรู๊ป เอ เยอะ แล้วเลือดที่มีก็ไม่พอขอไปที่สภากาชาด แล้วก็ไม่พอ หากใครที่มีจิตกุศล ก็ไปบริจาคได้ที่
    โรงพยาบาลวชิระ    ตึกชันสูตร ชั้น3(เค้ามีตั้งโต๊ะรับบริจาค)
    บริจาคให้ คุณชัด ธารเรวดี
    (รับทุกวัน ถึง 4 โมงเย็นค่ะ)
    ขอขอบคุณทุกท่านที่มีเมตตาค่ะ

จากคุณ : armanta - [ 16 ม.ค. 49 13:26:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป