CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

รบกวนสอบถามวิธีการดัดผมด้วยแกนไฟฟ้าด้วยตนเองค่ะ

คือจะทำผมไปงานรับปริญญาค่ะ ทีนี้ตั้งใจจะทำเป็นแบบรวบด้านหน้านิดนึงแล้วข้างๆๆก็ดัดอ่อน ๆๆ นะค่ะ ทีนี้ไปซื้อที่ดัดแกนไฟฟ้ามากะจะทำเอง แต่ไม่เคยทำมาก่อน เพื่อนๆๆ คนไหนเคยดัดผมโดยใช้ที่ดัดแกนไฟฟ้า รบกวนช่วยบอกขั้นตอนการทำอย่างละเอียดเลยได้มั้ยค่ะ เอาตั้งแต่ตอนสระผมเสร็จเลยนะจ๊ะ โดยเฉพาะจำนวนผมที่จะดัดแต่ละช่อนะค่ะ เพราะเราเป็นคนผมค่อนข้างเยอะนะคะ แต่ผมเราก็ยาวพอสมควรค่ะ คือไม่อยากพลาดนะค่ะ เพราะเวลามีน้อยนะค่ะ

เราตั้งใจว่าจะทำตอนเช้า นะค่ะเออ เราแต่งหน้าเองด้วย รบกวนขอขั้นตอนอย่างละเอียดเลยนะจ๊ะ ขอบคุณมากนะค่ะเพื่อนๆๆ

จากคุณ : LALA - [ วันครูแห่งชาติ 16:58:28 A:203.146.49.9 X: TicketID:101250 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป