CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

-- ช่วยเลือกแว๊กหน่อยค่ะ จะใส่หลังดัดผมด้วยแกนไฟฟ้า ผู้เชี่ยชาญเรื่องผมทุกท่านรบกวนทางนี้นะคะ---

ตัดสินใจดัดผมด้วยแกนไฟฟ้าเอง ก่อนดัดใส่เจอทิ้งให้แห้งแล้วก็ดัด พอเสร็จก็ต้องเอาแว็กใส่ใช่ไหมคะถึงจะอยู่ทรางนาน จะเอาแว๊กยี่ห้ออะไรดีคะที่มันดูไม่เปียกไม่แข็ง ดูเป็นธรรมชาติแต่ทำให้ผมอยู๋ทรางนานๆอะคะ ช่วยเลือกให้ด้วยนะคะ (หรือฉีดสเปรย์ดีคะ)

ช่วยเลือกยี่ห้อให้ด้วยนะคะ

จากคุณ : whatever - [ 17 ม.ค. 49 01:35:12 A:61.91.107.95 X: TicketID:112603 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป