CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มีแผลรอยแดงที่เกิดจากสิวแล้วก้อเป็นหลุมด้วยค่ะ ควรทำยังไงดีค่ะ

หน้าเป็นรอยแดง และเป็นหลุมค่ะ

ตอนนี้ใช้ AHA 9% ของเมดิคราฟอยู่ค่ะ  มันจะช่วยได้บ้างมั้ยค่ะ

แล้วกรอหน้า  เลเซอร์นี่ต่างกันยังค่ะ  อย่างไหนดีกว่ากันเพราะอยากให้หายไวๆอ่ะค่ะ

แล้วมันจะมีผลกระทบมั้ยค่ะ ถ้าไปกรอหน้าแล้วทา AHA ด้วยอ่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : เรนนี่ซ่าส์ - [ 18 ม.ค. 49 17:12:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป