CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เพื่อนๆมีร้านขายเครื่องสำอางค์นำเข้าในดวงใจกันมั้ยคะ มาบอกกันเร้ว

วันก่อนเราแวะไปแถวJ-avenueมา เจอร้านเครื่องสำอางค์ร้านนึง ถูกใจมาก อยู่ในวิลล่าซูเปอร์มาเก็ต ของแบบว่าเยอะมาก ส่วนใหญ่จะเป็นเครื่องสำอางค์ที่ไม่มีขายในบ้านเรา แล้วของที่ขายในร้านก็ถูกกว่าในห้างด้วย อย่างเช่น Lip GlossของPaul&Joe ที่พารากอนขาย900 แต่ที่นี่ขายแค่600กว่าๆเท่าทั้น ที่ดัดขนตาของชูอีกอย่าง ตามเคาเตอร์ขายแพงมาก ร้านนี้ขาย550เท่านั้น ถูกอย่างไม่น่าเชื่อ แล้วก็มียาสีฟันต่างๆ พวกน้ำหอม
    ที่ตกใจที่สุดคือ มียี่ห้อMajorlica Majorca ของชิเชโด้ที่เราชอบด้วย สรุป ร้านนี้หมดเงินไปเยอะเหมือนกันนะเนี่ย

เพื่อนๆมีร้านอื่นๆแนะนำกันบ้างมั้ยคะ เผื่อวันหลังจะได้แวะไปบ้าง แชร์กานๆ

จากคุณ : สาวน้อยตากลมผมยาว - [ 24 ม.ค. 49 07:34:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป