CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ผมลดน้ำหนักจนผอม แต่ไขมันหน้าท้องไม่หายไปเลยครับ สนใจดูดไขมัน ช่วยแนะนำด้วยครับ

ผมอายุ 29 สูง 170 ซม. หนัก 77 กิโล แต่ตอนนี้ผมลดน้ำหนักจนเหลือ 60 กิโล รูปร่างหน้าตาผอมได้ดั่งใจครับ แต่จะมีปัญหากลุ้มใจ คือตรงหน้าท้องไขมันจะไม่ค่อยลดเลยคับ พุงใหญ่โตน่าเกียจเหมือนเดิม เวลาใส่เสื้อก็ต้องแขม่วท้องเหมือนตอนอ้วนเลย อึดอัดมากคับ ยิ่งเวลาตอนที่ไม่ได้ใส่เสื้อผ้ายืนดูตัวเองหน้ากระจกจะน่าเกียจมาก คือว่าตัวจะผอม แต่พุงจะยื่น ใหญ่โต
    เพื่อน ๆ ในบอร์ดช่วยแนะนำโรงบาลห รือคลีนิคไหนบ้างที่หมอน่าจะไว้วางใจได้ ตอนนี้กลุ่มในมาก (ไปว่ายน้ำยังไม่กล้าไปเลย) ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : เจต - [ 26 ม.ค. 49 21:58:32 A:61.91.176.226 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป