CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

กะลังเบื่อแป้งที่ใช้อยู่ ละก้อกะลังหาเบส กะ กันแดดอยู่ค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

เราผิวหน้าแห้ง แต่ว่าจมูกจะมัน อย่างอื่นก้อไม่มีปัญหาอะไรเลยกะผิวหน้า
    เราว่าจะลองแป้งใหม่ดูอ่ะค่ะ อยากลอง ZA ดีมั้ยคะ
    แล้วแป้งฝุ่นนี่ใช้อะไรดีอ่ะคะ (ไม่อยากให้ดูโบ๊ะอ่ะค่ะ)
    อยากได้แบบเด็กๆหน่อย เพราะอยู่ปี2แล้วเดี่ยวเค้าหาว่าป้าโบ๊ะเกิน
    อือมคือเราเล็ง Sunkiller ฝาทองอยู่ค่ะ กะเบสเขียวของ The face shop
    คือต้องใช้อะไรก่อนหลังบ้างคะ

ขอบคุณนะคะที่ช่วยหนู

จากคุณ : ZNIECE - [ 29 ม.ค. 49 03:39:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป