CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

Strawberry Mark ลาเนจ VS Strawberry Mark ของ Missha เหมือนกันรึเปล่าครับ ดูแล้วคล้ายกันมาก ๆ

กำลังอยากได้คับ อยากได้แบบขำ ๆ อ่ะคับ ทั้ง ๆ ที่ของเก่าก็ยังมีอยู่เต็ม อยากลองใช้ตัว Strawberry Mark ครับแต่เห็นว่า 2 ยี่ห้อนี้มีเหมือนกันเลยครับ เนื้อคล้าย ๆ กันด้วยคับ ........... อยากรู้ว่าจิง ๆ แล้วมันดีเหมือนกันเลยรึเปล่าครับ เพราะ Missha ถูกกว่ามาก ๆ คับ

ป.ล. ของ Missha จะเป็นขวดแบบคล้าย ๆ ขวดยานะครับ ไม่ใช่อันที่เป็นหลอดนะครับ

จากคุณ : Stay_Coolz``~ - [ 1 ก.พ. 49 16:04:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป