CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ถามหน่อยค่ะ..เรื่องช่างตัดผม พี่ไทด์ กับ พี่ไมค์

คือว่าอยากได้รายละเอียดนะค่ะ  เห็นเพื่อนพูดถึงกันมาก ......เลยอยากรู้ว่า พี่ทั้ง 2 คน นี้ ตัดผมที่ร้านไหน  แถวไหน ต้องโทรนัดล่วงหน้ามั้ย แล้วก็ถ้าเพื่อนๆมีเบอร์ ช่วยบอกด้วยนะคะ  
    ปล. อ่านกระทู้เก่าๆ แล้ว แต่ก้อยังไม่ได้เบอร์ของพี่ไมค์ ส่วนของพี่ไทด์  รู้แต่เบอร์ ไม่รู้ ว่าร้านอยู่แถวไหน ชื่อร้านอะไร

จากคุณ : chunky monkey - [ 5 ก.พ. 49 01:41:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป