CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

***รีวิวlipglossที่เพิ่งได้มาค่ะ***

ง่ะ จริงๆได้มาตั้งแต่ปีใหม่แล้วล่ะ ดองไว้ เพิ่งจะมีกะจิตกะใจมารีวิวให้อ่าน เพราะหลังๆมานี่เพื่อนหนุ่มออสซี่ตาสีเขียวซึ้งของเรามันหายหน้าไปเลยเหง๊าเหงา (เจี๊ยกๆๆๆๆ อย่าเอ็ดไป)

อ่ะ นอกเรื่องทำไมคะเนี่ย มาสาระกันดีกว่า รีวิวคราวนี้เป็นอันที่เคยสัญญาเอาไว้ แต่เอามาบางส่วนนะคะ ตามที่เคยบอกว่าจะให้รางวัลคุณฉัตราพรรณเป็นรูปลับเฉพาะของนังหวาน(ที่หาBB Shimmerbrickให้น่ะค่ะ) แต่ว่าจะเอารีวิวอันเนี้ยให้แทนค่ะ เพราะรูปนังหวานที่ว่าไม่รู้เราเอาไปเก็บไว้ในfileไหน หาไม่เจอค่ะ ^ ^"

มี
    กสอล Juicy Tubeลังโคม
    กลอส Voyage ดิออร์
    ลิปสติก BB สี Mango / Salmon
    eye shadowของBourjois

จากคุณ : ลิลลี่(•ิ_•ิ) - [ 7 ก.พ. 49 13:37:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป