CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ตัดสินใจจะไปเสริมจมูกแล้วค่ะ ใครมีประสบการณ์รบกวนด้วยค่ะ

คือว่าตัดสินใจจะไปเสริมจมูกใน 2 อาทิตย์ข้างหน้าค่ะ เพราะลาพักร้อนได้ช่วงนั้นพอดี แต่ก็มีหลายคนเตือนว่าระวังน๊า จะทำออกมาไม่ดี ทำแล้วเหมือนแม่มดบ้าง ไม่เข้ากับหน้าบ้าง เพราะเราหน้ากลมๆค่ะ ไม่เรียวเหมือนดารา

แต่เราก็อยากลองค่ะ เราว่าเท่าที่เราเห็นๆมาส่วนใหญ่เค้าก็ทำออกมาแล้วสวยกันหมด ก็เลยอยากถามความคิดเห็นของเพื่อนๆในห้องดูน่ะค่ะ สาวๆคนไหนเคยทำจมูกมาแล้ว ช่วยมาแชร์ประสบกาณ์กันหน่อยนะคะ

ทำจมูกที่ไหนกัน ราคาเท่าไหร่ เตรียมตัวอย่างไร ทำออกมาแล้วผลเป็นอย่างที่ตั้งใจไหม หลังทำแล้วรักษาตัวอย่างไรกันบ้าง  

สุดท้ายถ้าจะหาภาพดาราที่หน้ากลมๆหน่อย แต่ทำจมูกออกมาสวยเนี่ย ต้องหาภาพดาราคนไหนดีคะ ส่วนใหญ่ดาราจะหน้าเรียวๆเล็กทั้งนั้นเลย ไม่รู้จะยึดจมูกแบบไหนเป็นตัวอย่างอ่ะค่ะ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคะ เป็นกำลังใจให้เราด้วยนะ

จากคุณ : arupan - [ 8 ก.พ. 49 09:16:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป