CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

***ใครก้นลายบ้างคะ***

ดูปฎิทินมา อิจฉานางแบบโป๊ ที่มีก้น เนียนๆจังค่ะ โชคดีจัง ในนี้มีคนก้นลายกันกี่คนคะ ไม่ใช่ลายแบบริ้วๆ คนเคยอ้วนนะคะ เราลายแบบ เป็นแผลป็นค่ะ เพราะผิวก้นตรงนั้นเราจะเป็นแบบเปลือกส้ม ขรุขระ มาแต่เด็กแล้ว จึงเป็นสิว ประจำๆ บ้างก็ยุบไป บางครั้งเราก็ชอบเกาๆ จนเป็นแผลก้น เป็น จุดๆ อาบน้ำขัดก็แล้ว ก็ไม่หายดีเ ราก็ใช้กวนอิมมาทาค่ะ หมดไป 10 ตลับ เล็ก รอยคล้ำจากการนั่งนานๆ หายไปจางลง แต่เผลเป็น จุดๆ ยังไม่หายค่ะ ทำไงดีคะ ............. เวลานอนแฟนจะลูบก้นเราก็ต้องคอย กระเถิบก้นหนีค่ะ อาย แฟนเรายังก้นขาว เนียนกว่าเราเลยค่ะ อิจฉาๆๆๆ

จากคุณ : ************************ - [ 10 ก.พ. 49 20:41:02 A:203.113.51.4 X: TicketID:115401 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป