CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

กระทู้นอกเรื่อง: มาชวนออกกำลังกาย ลดแขน ลดก้น ต้นขา และพุงค่ะ

เนื่องจากเคยบอกเอาไว้เมื่อนานมาแล้ว ว่าพอสอบเสร็จจะมาชวนออกกำลังกายกัน
    แต่แล้วก็มีเหตุให้ต้องหัวปั่นกับงานไม่รู้จักเสร็จสิ้น
    เพิ่งจะได้ว่างๆ ก็วันนี้เอง เพราะแอบอู้งาน มั่วนิ่มหยุดยาว
    อิอิ
    ก็เลยอยากจะมาชวนสาวๆ ออกกำลังกายกันค่ะ

ขอใช้เนื้อที่แบบเปลืองๆ หน่อยอ่านะคะ อย่าเพิ่งเบื่อนะ เพราะว่าอยากจะบอกให้ละเอียดนิดนึง

ก่อนอื่นเลย ต้องบอกว่า การที่จะลดสัดส่วน ลดไขมัน ลดน้ำหนักให้ได้อย่างใจเนี่ย ไม่ได้ทำกันได้ภายในสองสามวันค่ะ สุกี้เองใช้เวลาเกือบสองปีกว่าจะกลับมาได้แบบนี้ แล้วต้องอึด ต้องมีวินัย และต้องทรมานตัวเองมากๆ
    แต่สุกี้จะบอกเพื่อนๆ ว่า ถ้าเพื่อนๆ ทำแบบที่สุกี้ทำนะคะ จะไม่ต้องทรมานตัวเองเรื่องอดอาหารเลย อาจจะต้องเลือกกินบ้าง แต่ไม่ต้องอดค่ะ
    สำหรับสุกี้เรื่องกินเรื่องใหญ่ค่ะ จะเป็นจะตายยังไงขอกินไว้ก่อน

จากคุณ : kate_rocks - [ 11 ก.พ. 49 22:54:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป