CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มี Website รวม Link เครื่องสำอางยี่ห้อต่างๆ มาให้เพื่อนๆ ค่ะ

http://www.designparty.com/member/481203drm/linkcosmatic.htm

เพื่อว่าจะมีใครสนใจเวลาจะเปิดwebไหนก็จะได้สะดวก เราทำเองค่ะลองทำเล่นๆ เลยเอามาให้เพื่อนๆ ลองใช้ มันอาจจะไม่ดูดีแบบมืออาชีพนะคะ เรากำลังก็ตามแก้ที่พิมพ์ผิดๆอยู่ ต้องขออภัยด้วยถ้าอ่านแล้วมันขัดลูกตานะคะ

ปล. ขอออกตัวก่อนว่า
    .
    .
    .
    V
    เราทำขึ้นเพื่อใช้ส่ง Project ตอนเรียนเขียน Website หน้าตาอาจจะเหมือนกับเวปของเพื่อนที่ทำ Blog ในPantip นี้ ที่ชื่อคุณองุ่น สุดสวยน่ะค่ะ
    ถ้าคุณองุ่น หรือเพื่อนคุณองุ่น มาเห็นก็อย่าเพิ่งโกรธนะคะที่เราทำ Template ออกมาเหมือนกันเลย คุณองุ่นทำเวปสวยมาก เราทำสวยสู่คุณองุ่นไม่ได้สักครึ่งของคุณเลยนะคะ ถ้าเรามีเวลาว่างเราจะแก้หน้า Template ให้ต่างออกไป เพราะส่ง Project เสร็จแล้ว

สุดท้ายเราขอขอบคุณ คุณองุ่นมากๆนะคะ ถึงแม้เราจะไม่เคยได้รู้จักกัน

จากคุณ : ~*~DoRothy~*~ - [ 14 ก.พ. 49 13:11:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป