CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มาreview โฟมล้างหน้าครับ (สุดยอดมากก)

เข้าเรื่องเลยนะคัรบ คือผมไปซื้อโฟมล้างหน้า ของเคลียราซีล ที่มันอยู่ในชุด total control อ่ะคัรบ ขวดสีฟ้า ที่มันจะมีขายในบูทเท่านั้นอ่ะคัรบ (เท่าที่เห็นนะ) พอเอามาล้างแล้วล้างได้สะอาดมากกก สิวไม่ขึ้นอีกเลยอ่ะคัรบ เจ๋งมากกกกถึงมากที่สุด ไม่คิดจะเปลี่ยนโฟมล้างหน้าเเล้ว ตอนนี้สิวไม่มาเยือนเลยอ่ะครับ ตั้วแต่ใช้ตัวนี้ แล้วหน้ามันก็ไม่แห้งอะคัรบ สรุปแล้วว่าดีมากมากโฟมมันก็นุ่มมมมมมมมม โอ้ยไม่รู้จะบอกยังไง แจ๋มมากมากเลยครับ โฟมมันจะไม่ใช่เป็ฯเนื้อครีมนะคัรบ กดออกมามันจะเป็ฯโฟมๆเป็นฟองๆเลยอ่ะคัรบ บอกไม่ถูก  แต่ว่าล้าแล้วหน้าสะอาดมากมากกกกกกกก รู้สึกได้เลย ที่ชอบคือไม่ทำให้หน้าตึงแล้วสิวไม่ขึ้นอ่ะครับ อ้อ ไม่มีกลิ่นด้วยนะคัรบ สรุปว่าดีมากมาก  ปกติเวลาผมล้างกันแดดธรรมดา ถ้าใช้เจลล้างหน้าของหมอเนี่ย สองครั้งถึงรู้สึกวง่าสะอาด ที่แน่ๆๆคัร้งเดียวไม่หมดแน่ๆอ่ะคัรบ ตัซีทอเวอ่ะคัร บถึงแม้มันจะไม่กันน้ำก็เถอะ แต่รู้สึกไม่หมด แต่ตัวนี้คัร้งเดียวรู้สึกเลยว่าสะอาดอ่ะคัรบ  ชอบมากที่สุดเลยตอนนี้ในบรรดาล้างหน้าทั้งหลาย ไม่แพงจนเกินไปด้วยอ่ะครับ ราคาประมาณนิวโทรจีน่ามั้งครับ

จากคุณ : sUnTaO - [ 14 ก.พ. 49 17:41:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป