CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

หลงลืมไปแล้ว ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ความรัก

คุณค่ะ เราไม่มีแฟน มานานแล้วค่ะ ลืมไปแล้วนะคะว่า ไอ้ความรู้สึกรัก เขาคิดกันยังไง คิดไม่ออกเลย มันเหมือนรักใครไม่เป็นเลย บอกเราทีดิ ว่า ความรู้สึกว่ารักมันคือยังไง แล้วคนเราต้องแต่งงานกันอายุเท่าไรดี

แล้วพ่อกับแม่ ที่อายุมากมาก นะ เขาอยากให้เราอยู่เป็นโสด เป็นเพื่อนท่าน รักท่านคนเดียว หรืออยากให้เราแต่งงานมีครอบครัวกันแน่

เรากลัวถ้าเรามีแฟนแล้ว เราจะดูแลท่านได้ไม่ดี สงสารท่าน

แล้วเราแบ่งเวลาให้พ่อกับแม่ แล้วก็แฟนยังไง กันบ้างค่ะ

รบกวนแนะนำคนไร้รัก คนนี้ด้วยนะคะ

จากคุณ : ลืมไปแล้วความรัก - [ 15 ก.พ. 49 21:51:40 A:203.144.187.62 X: TicketID:072252 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป