CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอนอกเรื่องหน่อยนะอยากได้สถานที่จัดงานแต่งแบบ outdoor

คือว่าเป็นสมาชิกอยู่ห้องนี้มานานอยากได้ความเห็นเพิ่มเติ่ม พอดีบ้านอยู่สมุทรปราการเช้าจะจัดที่ รพ.สงฆ์ ส่วนเย็นต้องการจัดงานแบบ outdoorหรือ ผสมกับ indoor ก็ได้ย่านสมุทรปราการหรือกทม.ฝั่งบางนา ศรีนครินทรืไรประมาณนั้นค่ะเกรงว่าจะเตรียมงานไม่ทัน(แต่งเดือน 8) ยังไม่เตรียมไรเลยแล้วก็ถ้าทราบราคาค่าใช้จ่ายช่วยบอกด้วยนะค่ะ คือเน้นแบบไม่ต้องเป็นทางการมากนะอยกาแบบกันเอง สบาย ๆ เพราะเราจะไม่แต่งชุดเจ้าสาวกะจะใส่แซกน่ารัก ๆ ทำผมเก๋ก็พอ  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : joyjihun - [ 16 ก.พ. 49 12:51:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป