CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

รีวิวเล็กๆ บรอนเซอร์สามยี่ห้อกับลิปของผุ้ชายสองตัวครับ

อยู่ว่างๆ ครับ
    เลยหาไรทำเป็นประโยชน์หน่อยนึงครับ
    เผื่อตอนนี้ใครสนใจบรอนเซอร์สามยี่ห้อนี้อยู่นะครับ
    Canmake, MAC, Bobbi Brown
    แถมลิป Guerlain กับ Clinique
    เอามารีวิวซะเลย
    อาจไม่ละเอียดมากนะครับ เอาเท่าที่รุ้สึกนะ
    ข้อมูลไม่แน่น แต่ตั้งใจรีวิวและตั้งใจถ่ายรูปครับผม
    (ขนาดตั้งใจถ่ายรูปแล้วยังออกมา เละขนาดนี้เลยนะเนี่ย)

จากคุณ : Trai_chun - [ 17 ก.พ. 49 23:37:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป