CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

น้ำผึ้งกับการพอกหน้าดีจริงๆหรือ

อยากถามคนที่ทำหน่อยนะคะ เพราะว่าเข้าใจว่าน้ำผึ้งมันมีน้ำตาลมันก็เหมือน
    อาหารเลี้ยงเชื้อจุลลินทรีย์ดีๆไม่ใช่เหรอคะเเล้วมันไม่ทำให้สิวเห่อมากขึ้นเหรอคะ
    อีกอย่างผึ้งบินเก็บเกษรดอกไม้หลายชนิดมันมีโอกาสที่เราจะเเพ้เกษรบางอย่างด้วยใช่ไหมคะ
    ถามสาวๆที่พอกหน้าด้วยน้ผึ้งหน่อยนะคะว่า  สิวขึ้นกันไหมค่ะ แพ้กันบ้างไหมค่ะ
    หรือว่าทำเเล้วดีขึ้นึ้

แก้ไขเมื่อ 18 ก.พ. 49 14:27:03

แก้ไขเมื่อ 18 ก.พ. 49 14:26:22

จากคุณ : doong - [ 18 ก.พ. 49 14:25:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป