CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

.......... ^^เมื่อดาราไปงาน ^^ ..........

เมื่อดาราไปงาน...ทำไมสวยแบบนี้ บางทีเราก็สงสัยไปหาชุดสวยๆแบบนี้มาจากไหนนะ แต่งหน้าก็งาม ทำผมก็สวย

เลยเอามารวมๆให้ดูนะคะ ..เผื่อเวลาใครจะไปงาน จะได้เอาไปให้ช่างทำผมดูแบบเรา เอามือถือนี่แหละถ่ายไปเลย แล้วออกช่างเอาทรงนี้แหละ อิอิ

ให้เครดิตก่อน เอาภาพมาจาก www.sanook.com นะคะ

จากคุณ : CeVil... - [ 19 ก.พ. 49 00:11:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป