CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ลิปสติกโทนสี Nude แท่งโปรดของคุณคือ...

ตามหาลิปสติกโทนสี Nude อยู่ค่ะ หามาก็นาน ลองมาหลายแท่ง ก็ยังไม่ถูกใจสักที อยากได้สีที่เหมาะกับแต่งตาเข้มหน่อย แก้มสี Nude และไม่ทำให้ดูหน้าซีดเกินไป (Washed out) ดูแล้ว Sexy (ขอมากขนาดนี้จะมีไหมเนี้ย)

อารมณ์ประมาณเดียวกับพวกไฮโซๆแต่งออกงานที่หาดูได้ตามหนังสือ Lips อะค่ะ

ใครมีสีไหน ยี่ห้อไหน ในดวงใจ แนะนำทีนะคะ บอกสีผิวตัวเองด้วยน๊า จะได้เปรียบเทียบกัน (แนะนำอย่างอื่นเพิ่มด้วยก็ได้ที่จะให้ได้สไตล์แบบนั้นอะค่ะ)

แอบจิ๊กรูปมาจากกระทู้คุณ นู๋ ม.
    http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L4115559/L4115559.html

จากคุณ : สาวบางกอก - [ 19 ก.พ. 49 21:37:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป