CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

==========พี่รำเพยรบกวนจอดตรงนี่หน่อยค๊า===========

ทราบว่าพี่รำเพยใช้แป้งลอร่าเบอร์ 3 ใช่มั้ยค่ะ เป็นเบอร์เดียวกันที่น้องใช้เลยค่ะ
    อยากให้แนะนำบลัชออนที่ปัดแล้วสวยๆๆให้หน่อยค่ะตอนนี้น้องอายุ 28 ค่ะ ส่วนใหญ่ก็อยู่ที่ออฟฟิศอ่ะค่ะ และไม่ทราบว่าจะเลือกสีไหนดี
    เอายี่ห้อ BB SHU LM NARS ANNA SUI และอื่นๆๆตามเห็นสมควรค่ะ

จากคุณ : umasa_ib - [ 20 ก.พ. 49 16:16:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป