CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากได้ วิตซีลุมพินีมาลองใช้ ใครไปฝากซื้อได้ไหมคะ ยินดีให้ชาร์ตเพิ่ม

อยากได้มาลองใช้มากๆเลยค่ะหลังจากอ่านเมนต์ของสมาชิกในห้องนี้แล้ว น่าลองใช้จังค่ะ อยากลดรูขุมขนให้เล็กลงค่ะ

แต่ว่าบ้านเราไกลมาก ไม่สะดวกจะไปและไม่มีเวลาด้วย จะไปก้อไปไม่ถูกอีกอะค่ะ ใครที่กำลังจะไปซื้อ อยากรบกวนด้วยได้ไหมค่ะ ชาร์ตเพิ่มได้ค่ะ ให้บอกราคามาค่ะ ส่งมาทางไปรษณีย์คิดค่าส่งมาด้วยเลย ใครใจดีรบกวนด้วยค่ะ เมลล์มานะคะ

molly_ok@hotmail.com

อ้อ ไม่ทราบหลอดนึงใช้ได้นานไหมค่ะ หลอดเล็กมากไหม มีกี่ขนาด แล้วราคาเท่าไหร่ เผื่อจะซื้อทีเดียวหลายๆอันไปเลย

จากคุณ : อยากลองมาก - [ 23 ก.พ. 49 12:08:51 A:58.10.209.235 X: TicketID:071472 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป