CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

จำเป็นมั้ยค่ะ ที่ต้องใช้แปรงแต่งหน้า ยี่ห้อแพงๆ

ตอนนี้กำลังตัดสินใจจะซื้อแปรงแต่งหน้าอยู่ เพราะว่าเริ่มแต่งหน้ามากขึ้น จริงๆ ก็เพราะเข้ามาในห้องนี้นี่แหละ ทำให้เริ่มรู้สึกว่าอยากแต่งหน้าขึ้นมาตะหงิดๆ หงะ แล้วที่นี่เราไม่มีแปรงอะไรเลยสักกะอันเดียว หึหึ (อายจัง) เลยจำเป็นต้องซื้อหลายอันเหมือนกันอะ

ลองอ่านดูกระทู้เก่าๆ เรื่องแปรงแต่งหน้า เห็นเพื่อนๆ ว่ากันว่าแปรงของ BB ดีใช่มั้ยอะ แต่มันแพงเหลือเกิน ถ้าซื้อหลายๆ อันมีหวังจนแน่ๆ เลยอะ เสียดายเงินจริงๆ

เราเลยอยากถามเพื่อนๆ ว่า คือถ้าเราใช้แปรงแต่งหน้าแบบถูกๆ ราคาไม่แพงมาก แต่งออกมามันจะสวยเหมือนกับใช้แปรงแต่งหน้ายี่ห้อแพงๆ มั้ยอะค่ะ อย่างสมมุติเราซื้อยี่ห้อที่ไม่แพงมากเช่น OP ไรงี้อะ มันแต่งออกมาแล้วจะสวยเหมือนซื้อยี่ห้อ BB หรือป่าวอะค่ะ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นเลยนะค่ะ

จากคุณ : Natanida - [ 23 ก.พ. 49 17:41:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป