CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

สีทาเล็บของสาว ๆ

อยากรู้ว่าสาว ๆ ห้องนี้ทาเล็บสีอะไรกันบ้างค่ะ  ปกติไม่ได้ทาเล็บค่ะ เลยอยากขอคำแนะนำหน่อยนะคะ  อ้อ แล้วถ้าเป็นคนไม่ไว้เล็บนี่ทาเล็บได้มั๊ยค่ะ ส่วนตัวชอบสีโทนอ่อน ๆ ค่ะ ทาแล้วดูสุขภาพ (เล็บ) ดี  :)

จากคุณ : มอคโก้ - [ 24 ก.พ. 49 01:44:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป