CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

รีวิว ทำจมูก ที่รักษ์ราม คลีนิคจ้า

ทำจมูกมาวันที่ห้าแล้วค่ะ เลยอยาก รีวิว บ้าง อิอิ
    แต่ของเราไม่โด่งมากนะคะ แต่ดูเป็นธรรมชาติหนะค่ะ
    เมื่อก่อนถ่ายรูปแล้วดั้งหายทุกที แต่ตอนนี้ถ่ายรูปแล้วมีดั้งค่ะ เราทำที่รักษ์รามคลีนิค ค่ะ ห้าพันเอง
    สวยหรือไม่สวย แล้วแต่คนมองนะคะ แต่เพื่อนเราดูไม่ออกค่ะ เพราะไม่ได้โด่งมาก แต่ข้างๆ โค้งมน รับหน้าเราพอดีเลย เราทำในราคาถูกแสนถูกมากค่ะ 5000 เอง แต่คุณหมอใจดีค่ะ ทำครึ่งชั่วโมง บวมแค่สองวันเอง อันนี้เรางงมาก บวมแค่ กก ตาอ่ะค่ะ วันที่สี่ เลยไปสอบได้ตามปกติ พอดีเข้าไปทำงานที่ห้องโฟโต้ด้วยค่ะ รูปไม่ได้แต่งนะคะ ทาแต่แป้งชาแนลที่เพิ่งถอยมา แต่มันเป็นรุ่น รีเฟคแสงอ่ะค่ะ
    เลยถ่ายมาให้เพื่อนๆ ดูกัน เดี๋ยวลองโพสก่อนนะคะ (^_^ไม่เคยโพสอ่ะค่ะ)

จากคุณ : helveetia - [ 25 ก.พ. 49 13:25:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป