CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอตั้งกระทู้ยอ BA หน่อยน๊า เชิญเพื่อนๆร่วมด้วย ถ้ามี BA ในดวงใจเหมือนเรา

เห็นมีแต่คนบ่นเรื่อง BA ตลอดเลยนะ ชั่วโมงนี้......

เลยนึกครึ้ม อยากชม BA บ้าง BA ดีๆ มีเยอะเลยค่ะ

เมื่อก่อนเราเป็นลูกค้า CLINIQUE ที่ โรบินสัน ซีคอนฯ เราซื้อกะพี่มายด์ค่ะ น่ารักมากๆเลย ให้ชื่อเต็มนะ พี่มายด์ชื่อ.......
    .........แสงเทียนเทียนขายข้าวสาร..... ล่ะ แล้วก็ซื้อกันมาตลอดเลย

สินค้าCLINIQUE สำหรับเราก็ธรรมดา แต่ที่ติดใจก็พี่มายด์นี่แหละค่ะ อ้อพี่อิ๋นที่เคาน์เตอร์นี้ก็น่ารัก ใจดีเหมือนกัน แต่เราสนิทกะพี่มายด์มากกว่า ซื้อกันมา 1ปีเต็ม ยอดหลายหมื่นอยู่ แต่ก็อยากซื้อ อยากอุดหนุนมากเลย

.............เวลาไปงานก็ได้พี่มายด์นี่แหละแต่งหน้าสวยๆให้ค่ะ............

ตอนนี้พี่มายด์ย้ายไป CLINIQUE ที่เซ็นทรัลบางนาได้ 3เดือนแล้วค่ะ ถ้าเพื่อนๆ ไปซื้อที่นั่นมองหาพี่มายด์นะ (บอกเราแนะนำมา) จะได้ได้ของแถมเยอะเลยค่ะ

ตอนนี้ไม่ได้ใช้คลีนิกข์แล้ว ก็ยังแวะไปหาพี่มายด์บ่อยๆอยู่เลยค่ะ

และเมื่อวันนั้น เกิดเรื่องค่ะ คือหลงกับน้องที่ขับรถ แล้วเราไม่ได้เอามือถือลงมาจากรถด้วย พี่มายด์นี่แหละค่ะ ที่เป็นคนให้เรายืมมือถือ ตั้งหลายครั้งแน่ะ ใจดีมากเลยล่ะพลุ

แล้วเพื่อนๆล่ะคะ มี BA ใจดีๆ แบบนี้เป็นเจ้าประจำมั๊ย เข้ามาแชร์กันนะคะ

แก้ไขเมื่อ 01 มี.ค. 49 18:29:54

แก้ไขเมื่อ 01 มี.ค. 49 18:28:51

จากคุณ : baby snow white - [ 1 มี.ค. 49 18:09:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป