CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

# Vote # ชาวนอกเรื่อง พึ่งพาได้ไหมคร้าบ

พึ่งพาได้ (4 คน)
      พึ่งไม่ได้เร้ย (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 7 คน

57.14%
     42.86%

ผมสังเกตมานานแล้วครับ
    ว่ากระทู้นอกเรื่องเนี่ย
    บางครั้งก็เปรียบเหมือน Chatroom
    บางครั้งก็เปรียบเหมือน Information Board
    บางครั้งก็เปรียบเหมือน Sexy Pics Post Board
    บางครั้งก็เปรียบเหมือน Joke Post Board ((ที่ปกติแป้ก))

และก็มีหลายๆ ครั้งที่มีผู้หลงผิด
    เข้ามาตั้งกระทู้ถามข้อมูล
    โดยหารู้ไม่ว่าแถวนี้เจ้าที่แรง
    ไหนจะ วีวี่ ไหนจะ ยายปลุก
    ไม่นับลูกคู่อีกเพียบ

ผมก็เลยอยากรู้อ่ะครับ ว่าห้องนอกเรื่องเนี่ย พึ่งพาได้ไหมเนี่ย question

จากคุณ : Marvellous Boy - [ 3 มี.ค. 49 09:09:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป