CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เพื่อนๆคะ DDF ดีไหมคะ แล้วคุ้มกับที่จ่ายเงินไปไหม ไม่เห็นค่อยมีคนพูดถึงเลยอ่ะ

สนใจ C3
    และตัวดึงหน้ากระชับหน้า หน่ะค่ะ

ใครใช้ตัวไหนดีบ้าง
    เห็นราคาแพงจัง

คุ้มไหมค่ะ

ลงโฆสะนา ในหนังสือ เห็นมีคนมาบอกว่าใช้ดี
    เลยน่าสนใจ ........................ถ้าได้ผลนะ
    จะได้ไม่ต้องไปฉีด collagen เอา

หน้ามีร่องแก้ม ไม่กระชับหน่ะค่ะ ดูแบบอดนอน โทรมๆ

สนใจเพราะ เห็นว่าเป็น ของหมอด้วย

ขอบคุณนะค่ะ
    ที่มา แสดงความคิดเห็น

จากคุณ : ยาโยจัง - [ 3 มี.ค. 49 13:07:11 A:221.128.96.96 X: TicketID:006065 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป