CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

guerlain meteorites vovage ใส่ตลับของอะไรได้มั่งคะ // มาดูรูปกัน guerlain มามะ เพิ่มกิเลส อิอิ

สวัสดีค่ะ hoho

เราว่าจะตั้งกระทู้หลายวันแล้ว แต่สอบอยู่เลยยุ่งๆ วันนี้ทำสอบได้ Happy มีความสุข เซอร์ไพส์

ถามเลยดีกว่า..ตามหัวข้อ

มีใครใช้ guerlain meteorites vovage บ้างมั๊ยคะ
    เราอยากทราบว่ามันใส่ตลับของอะไรได้บ้าง เราลองไปถามคุณลิลลี่มา คุณลิลลี่บอกว่าของ Stila ได้ แต่ Stila มันก็ไม่ได้แยกขายตลับป่าวๆ มียี่ห้อไหนขนาดประมาณ stila มั๊ยคะ ..ใครมีตลับ stila สงเคราะห์เรามั่งมั๊ย อิอิ

...anna sui ใส่ไม่ได้ค่ะ ไม่รู้จะเสียใจที่มันใส่ไม่ได้หรือดีใจที่ไม่ต้อบตลับแพ๊งแพงดี ฮ่าๆๆ

(ดูรูปก่อนๆ ฮ่าๆ)
    ....อันนี้แหละคะ วันนี้ลองไปนิดๆหน่อยๆ เพราะรีบออกไปสอบ ก็ใสดีน้า แต่ช่วงนี้เราโทรมมากถึงมากที่สุด แต่กลิ่นนี่หอมดีจังเลย

เราเคยอ่านในนี้แหละมีคนเขียนว่าวิ้งจะละเอียดมากต้องส่งกระจกจะเห็น ตอนเรามองในตลับรู้สึกจะมีแค่สีส้มๆมั้งคะที่มีวิ้งพอทาไปแล้วก็เอากระจกมาส่องใหล้ๆ พิสูจน์ อู้ววว....ช่างเป็นวิ้งที่ละเอียดยิบจริงๆด้วย เกล็ดหิมะ

จากคุณ : CeVil... - [ 3 มี.ค. 49 20:11:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป