CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

- - - - - - - - - - [ [ [ ก็เขาหาว่าเราป่วน ] ] ] - - - - - - - - - -

ยายปลุก...มาแว้ว ... (1 คน)
      Eowy (7 คน)
      Marvellous Boy (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 10 คน

10.00%
     70.00%
     20.00%

พี่ส้วมเขาจัดเล่นเกมจับคู่ครับ

@ @ เ ก ม รั ก กั น. . . ก่ อ น วั น มี ต ติ้ ง @ @

ผมก็เลยไปตามหาคู่
    จะได้เล่นเกมรักกันกับเขาบ้าง
    ไม่ได้ตั้งใจจะไปก่อกวน
    หรือสร้างความไม่สงบในกระทู้อะไรทั้งนั้นนะคร้าบ

แต่พี่ส้วมอ่ะดิ่ครับ
    มาตอบความเห็นซะงั้น

ความคิดเห็นที่ 47  

ขอความร่วมมือ ร่วมใจ จากสมาชิกทุกท่าน
    ที่ถูก บุคคล ดังกล่าวนี้ สร้างความไม่สงบในกระทู้  ...

Marvellous Boy
    Eowy
    ยายปลุก...มาแว้ว ...

ขอให้ทุกท่าน...
    โปรดพร้อมใจกัน เปิดไฟหน้ารถ ด้วย ....
    เปิดกันทั้งกลางวัน กลางคืน
    เปิดกันทั้งประเทศ ยิ่งดี ...

ขอบคุณ ทุกท่าน ...ที่ให้ความร่วมมือ ...

จากคุณ : ส้วมจ้า  - [ 8 มี.ค. 49 12:44:10 ]

http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L4173020/L4173020.html#47

ผมก็เลยต้องมาถามอ่ะคับ
    ว่า ใคร คับ ใคร
    ใครกันแน่ ที่เป็นตัวป่วน
    ใครกันแน่ ที่ก่อความไม่สงบ
    ใครกันแน่ ที่สร้างความมีชื่อเสียงให้ห้องนอกเรื่อง
    ใคร ครับ ใคร

exclaim

จากคุณ : Marvellous Boy - [ 8 มี.ค. 49 13:36:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป