CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เพื่อน ๆ เคยใช้ผลิตภัณฑ์ของ pream ตัวไหนกันบ้างค่ะ

คือว่า วันก่อนปะป๊าเราไม่สบายเข้า รพ. พญาไท 3 อ่ะค่ะ แล้วเราก้อ เห็นด้านล่างมีขาย ผลิตภัณฑ์ของ pream ด้วยค่ะ มีตัวล้างหน้าที่เพื่อน ๆ ในห้องนี้ฮิตด้วยน่ะค่ะ แต่เราไม่ได้ซื้อมาค่ะ เพราะที่ใช้อยุ่ยังไม่หมด กะว่าถ้าหมดจะลองซื้อมาใช้ดูเหมือนกันค่ะ ทนกระแสความฮิตของห้องนี้ไม่ไหวค่ะ เหอ เหอ

แล้วเราเรยหยิบ โบรชัวร์ มาดูค่ะ เห็นมี Day cream , Nightcream , eye cream อ้อแล้วก้อมีกันแดดด้วยน่ะค่ะ

เพือน ๆ คนไหนเคยใช้บ้างค่ะ เรากำลังสนใจค่ะ กะว่าจะซื้อมาเป็นชุด ไม่รู้ดีอะเปล่าค่ะ แต่เราไม่ได้ขอเค้าดูหรอกค่ะ เราหยิบโบรชัวร์ แล้ววิ่งขึ้นห้องไปหา ปะป๊า เลย แล้วก้อเอาไปนั่งอ่านให้เกิดกิเลสค่ะ อิอิ

จากคุณ : สาวน้อย - [ 9 มี.ค. 49 14:01:06 A:58.8.66.250 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป