CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

base

เพื่อน ๆขา ช่วยบอกเราหน่อยนะว่า เบส สีไหนใช้แล้วหน้าผ่องๆ ใสใส นะ ตอนนี้เราใช้สีม่วงของ missha กับetude สีม่วงเหมือนกันเวลาถามคนขาย เค้ามักจะบอกว่าสีม่วงคะ สีเขียวเอาไว้ปิดรอยสิว แต่เราอ่านของเพื่อนๆ ใช้กันตั้งหลายสี เราผิวขาว เหลืองคะ ขอบคุณนะ

จากคุณ : riget - [ 17 มี.ค. 49 21:40:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป