CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยเด็กตั้งใจเรียน(มากเกิน)ด้วยค่ะ หน้าโซม..U=U

ช่วยหนูด้วยนะค่ะ พี่ๆ  อยากถามว่า  เวลาอ่านหนังสือดึก  อดนอน  พิมพ์รายงาน  ดื่มกาแฟ  เช้ามาหน้าโซม...  ซีด ...หมอง...  จาต้องทำงายยยค้า...!!! แบบว่าใช้ครีม  เบส  ร้องพื้น  ฯลฯ  อารัยที่ทำให้หนูสวยได้  ในวันรุ้งขึ้น  หรือไม่ก้อเช้านั้นเลยบ้างค่ะ  หนูก้อบำรุงผิวหน้าค่ะ  ผิวหน้าค่อนข้างดีทีเดียว  แต่พอมีเหตุให้อดนอน  ก้อเสียดายในสิ่งที่ดูแลรักษามาอ่ะค่ะ T^T  และก้ออายคนเค้าด้วย  เพราะปกติคนรอบข้างเหนแต่ใบหน้าที่ดีงามอ่ะคะ
    ^ - ^    ------->  U = U ----->  Y - Y  
    ช่วยหนูด้วยหน้าคะพี่ๆ  ช่วยแนะนำ ผลิตภัณฑ์ด้วยคะ  
    ได้หมด ไม่ว่า เบส เอสเซนต์ ครีม โลชั่น รองพื้น คอนซีลเลอร์  ทุกอย่าง  (แต่ของราคากลางๆนีซ..นึงนะคะ มะเกิน 1000 อ่ะค่ะ)  เมษาต้องสัมพาด ภาษาอังกิดอีกอ่ะค่ะ
    T^T ----> ใจหนูสู้  แต่หน้าไม่สู้กะหนูด้วย  ช่วยด้วยน้าคะพี่ๆ

จากคุณ : VirglOladY - [ 18 มี.ค. 49 14:07:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป