CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

----ทำยังไงถึงจะถ่ายรูปออกมาสวยค่ะ ใครโพสท่าเก่งๆ แนะนำด้วยค่ะ โดยเฉพาะรูปที่ถ่ายเน้นหน้า----

เห็นเพื่อนคนอื่นถ่ายรูปออกมาแล้วเด้งดีจัง เราถ่ายรูปแล้วหน้าหมองอะค่ะ

เวลาถ่ายรูป โพสท่าก็ไม่เป็น คนอื่นเค้ามีมุมกล้องของตัวเอง เรานี่ไม่มีอะ ทำหน้ายังไงถึงจะถ่ายรูปออกมาสวยๆ
    บ้างงงง...

ทำยังไงดีหนอ???....ขอคำแนะนำด้วยค้า :)

จากคุณ : ยิ้ม - [ 19 มี.ค. 49 01:34:11 A:61.47.102.59 X: TicketID:115478 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป