CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

สาวๆจ๋า ช่วยที ทำไงจะสู้กล้องอ่ะ อยากมีรูปน่ารักๆกะเค้ามั่ง

ไม่รู้จะอายอะไรอ่ะค่ะ  ถ่ายรูปแล้วต้องได้หน้าตาเหยเก ตาหยี ไรงี้ทู้กที เราเองก็ใช่จะดูไม่ได้นะ ก็พอไปได้อ่ะ แต่ถ้าต้องถ่ายรูปนี่ไม่ได้เกิดกะเค้าซะทีล่ะ

หลายทีแล้วที่รูปถ่ายตอนเผลอๆยังดูดีกว่ามองกล้องอีกค่ะ เพราะเรามัน action ไม่เป็นธรรมชาติเอาซะเลย

ยิ่งถ้ามีแฟลชนะไปกันใหญ่เลย เห็นสาวๆหนุ่มสมัยนี้สู้กล้องกันดี  อยากรู้ว่าทำไงอ่ะค่ะ ช่วยบอกเคล็ดหน่อยสิคะ

อยากมีรูปสวยๆเก็บไว้ดูมั่งอ่ะค่ะ ขอบคุณนะคะ

จากคุณ : +++sLeEPYnOmORE+++ - [ 19 มี.ค. 49 02:10:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป