CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ใครเคยใช้แป้ง Revlon, Icci, Etude บ้างคะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

กำลังคิดจะซื้อแป้งอยู่ค่ะ เป็นคนหน้ามันตรงทีโซนนิดหน่อย แต่ตรงแก้มแอบแห้ง อยากได้แบบราคาไม่แพงมาก และก้อออกแนวใสๆๆๆ ไม่หนา ไม่เวอร์ ประมาณว่าแต่งหน้าไปเรียนอ่ะค่ะ ที่ดูๆอยู่ก้อมี Revlon กับ icci อ่ะค่ะ อืม หรือจะเป็น Etudeสีฟ้าดี ยี่ห้ออื่นก้อได้ค่ะที่ไม่ค่อยแพง และไม่เป็นสิวผด ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ อ้อ ลืมบอกว่าเป็นคนแพ้ง่าย ใช้อะไรไม่ถูกกะหน้าก้อจะเป็นสิวผดที่หน้าผากค่ะ

จากคุณ : ซูชิ :) - [ 19 มี.ค. 49 14:12:22 A:58.10.51.75 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป