CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

++++ใครมีขี้แมลงวันตรงหน้าอกบ้างรบกวนเข้ามาด่วนค่ะ++++

อยากถามเพื่อนๆว่าคนเคยจี้ขี้แมลงวันตรงหน้าอก,ท้อง บ้างค่ะ พอดีว่าอยากจะเอาออกมากค่ะ แต่อายหมอเพราะว่ามันอยู่ตรงหน้าอกหลายเม็ดเลยข้างอกด้วยค่ะ มองแล้วมันรู้สึกว่ามันไม่สบายตาคืออยากให้ส่วนนั้นมันเกลี้ยงๆเนียนๆอ่ะค่ะ เมื่อก่อนไม่เห็นเป็นนะแต่พออายุมาก(26)ขึ้นมันกลับเห็นชัดขึ้นและใหญ่กว่าเดิมด้วย
    แล้วเวลาทำหมอเค้าให้เราถอดเสื้อหมดเลยหรือเปล่าเพราะบางเม็ดมันอยู่ใกล้จุดศูนย์กลางอ่ะ(อายจัง)
    แล้วทำที่ไหนดีค่ะ เอาแบบที่เนียนๆๆที่ไม่เป็นแผลเป็นนะ
    ขอบคุณมากค่ะเพื่อนๆ

จากคุณ : littlelamon - [ 24 มี.ค. 49 17:08:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป