CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มาขอบคุณเพื่อนๆในห้องที่แนะนำ ให้สวย เช้งโลด

เราได้ไปซื้อแป้ง Cutepress jet set spf 20 กับ Cutepress baby  โอ้วพระเจ้าซาร่า  หน้าเด้งมาก เนียน  ใส (เกินความคาดหมาย) สาวขึ้นเป็นกอง ๆ คิดว่างานนี้ เกิดในวงการณ์ แน่นอนค่ะ ต้องขอขอบคุณ ห้องนี้ที่ทำให้เราดูดี๊ ดูดี  (คิดว่าได้แฟนปีนี้แน่นอน แฟนปากปีนี้ด้วย) ขอบคุณจิงๆ ค่ะ

จากคุณ : เฮทเชอร์ - [ 26 มี.ค. 49 19:11:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป