CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ตู้มายากลภาค2 มารีวิว brush onกันค่ะ

ภาคแรกรีวิวครีมบำรุงต่างๆไปแล้ว มาต่อกันเลยดีกว่ากับ การรีวิวิbrush on ที่เรามีไว้ในครอบครองค่ะ ใครมีสีอะไรสวยๆ ก็เอามาแลกกันดูนะคะ เริ่มจาก prescriptives สีนี้ ทาแล้วสีออกมาชมพูอมส้ม ชอบมากๆเลยค่ะ แต่รุ่นนี้รู้สึกว่าจะหาซื้อไม่ได้แล้วนะคะ

จากคุณ : ฉันคนนี้..ที่อีกฟากฟ้า - [ 30 มี.ค. 49 21:44:13 ] ส่งภาพนี้เข้ามือถือ

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป