CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

~~~~~~~~~ ไม่มีใครใช้ Bronzer รุ่นใหม่ของ Bodyshop เลยหรอครับ ~~~~~~~~~

คือตอนแรกกะจะไปซื้อแค่ แปรงทาแป้ง แปรงblush และแปรงทา concealer เพราะอยากได้อันใหม่มาใช้แทนอันเก่าแล้ว

แต่พี่ BA ที่เซ็นปิ่นน่ารักมากเลย เลยซื้ออะไรมาอีกหลายอย่างมากๆครับ หนึ่งในนั้นก็มีเจ้านี่แหละครับ ได้ของแถมมาเยอะมากเลยครับ

แกะแล้วครับ แต่ยังไม่ได้ลองใช้เลย แอบวิ้งมากมายด้วยอะ แต่คนขายบอกเด๋วนี้ผู้ชายก็ใช้วิ้งๆกัน หน้าสดใสดีออก

คิดว่ามันจะเว่อร์ไปสำหรับ ช ปะครับ

เค้าบอกว่าให้ใช้พัฟทาอันนี้ก่อนแล้วค่อยปัด blush on ตามอะครับ ผมเพิ่งรู้นะเนี่ยว่า bronzer นี่มันต้องลงก่อนลง Blush นึกว่าต้องลง Blush ก่อนซะอีกคับ

อ้อ ราคา 990บาท ครับ บอกไว้เผื่อใครอยากรู้จะได้ไม่ต้องหลังไมค์มาถามคับ

จากคุณ : juicyberry - [ 31 มี.ค. 49 19:54:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป