CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ผลิตภัณฑ์ของ Jurlique มีตัวไหนน่าใช้บ้างคะ .. ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

อยากลองยี่ห้อนี้ค่ะ  เห็นเพื่อนบอกมาว่ามีหลายตัวที่ดี
    เลยอยากมาถามสาวๆห้องนี้ว่าตัวไหนดีบ้าง  แล้วราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่

เราเป็นคนผิวผสมถึงมันค่ะ แต่ก็อยากได้ตัวที่เหมาะกับผิวแห้งด้วย
    จะได้ซื้อให้คนที่ผิวแห้งใช้มั่งน่ะค่ะ ... แนะนำได้เลยค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะที่มาอ่าน ทักทาย หรือตอบคำถาม

จากคุณ : สะพานดาว - [ 3 เม.ย. 49 04:46:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป