CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

คือเห็นคนพูดถึงRMKเยอะน่ะค่ะ เลยขอมาถามเพื่อนๆน่ะค่ะ ว่า ประทับใจผลิตภัณท์ตัวไหนของ RMK บ้างคะ แล้วประทับใจเพราะอะไรคะ

คือ อ่านที่เพื่อนๆมารีวิวแล้วเหมือนจะดีน่ะค่ะ
    เลยสนใจอยากมาถามรวมๆดูน่ะค่ะ
    เพราะว่าเห็นรีวิวดี แต่ความเห็นยังโพสไม่ค่อยเยอะ
    ก็เลยมาตั้งกระทู้นี้ จะได้รวมๆไว้เลยน่ะค่ะ
    เผื่อจะไปแอบเหล่ๆเคาท์เตอร์นี้ดู

เพราะไม่ค่อยรู้จักแบรนด์นี้เท่าไรน่ะค่ะ
    มีตัวไหนที่เพื่อนๆชอบกันบ้างเหรอคะ
    รบกวนมาเล่าสู่กันฟังด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

: )

จากคุณ : L e g a L L y - [ วันจักรี 13:56:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป